12A10 Thăng Long
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Nhật ký của Trần Quang

Go down 
Phong
ClOuD pRiNcE
Cáo
Ninh
akochan
Link thị nhým :P
Tran_Quang
11 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
thu vani
Moderator
Moderator
thu vani

Nhật ký của Trần Quang - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký của Trần Quang   Nhật ký của Trần Quang - Page 2 Icon_minitime13/7/2010, 4:54 pm

chơi là phải chịu khổ chứ Nhật ký của Trần Quang - Page 2 89411
Tran_Quang
Moderator
Moderator
Tran_Quang

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký của Trần Quang   Nhật ký của Trần Quang - Page 2 Icon_minitime13/7/2010, 5:20 pm

ùhm
thu vani
Moderator
Moderator
thu vani

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký của Trần Quang   Nhật ký của Trần Quang - Page 2 Icon_minitime13/7/2010, 6:12 pm

tự nhiên bị buồn
Tran_Quang
Moderator
Moderator
Tran_Quang

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký của Trần Quang   Nhật ký của Trần Quang - Page 2 Icon_minitime13/7/2010, 9:52 pm

Thu bị buồn áh??? để Quang tặng Thu bông hoa cầu vồng.
Tran_Quang
Moderator
Moderator
Tran_Quang

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký của Trần Quang   Nhật ký của Trần Quang - Page 2 Icon_minitime14/7/2010, 1:52 am

Ngày 13-07, hnay là 1 ngày dài và tương đối chán.
sáng ngủ tận 12h mới dậy, mất điện, tận 2h trưa mới có. Onl ngay.
tối đến, vui 1 chút, nhưng ko đc lâu.
đang xem film thì đc ng ta cho bik 2 sự thật.

1 là, mình đã làm 1 cô bé tổn thương, có thể cho là tổn thương. xloi e, tại a suy nghĩ quá đơn giản nên thành ra thế này.
2 là, mình đc cho là giống 1 ai đó, và ng ta bảo là : "sợ sẽ làm mình tổn thương giống ng giống mình đã từng bị". phức tạp, con Gái thật phức tạp.
Tran_Quang
Moderator
Moderator
Tran_Quang

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký của Trần Quang   Nhật ký của Trần Quang - Page 2 Icon_minitime15/7/2010, 12:41 am

Nhật ký ngày 14-07 :

điều đáng để nói trong ngày hnay là : " sau cơn mưa trời ko sáng"!!! và mình ghét điều đó.

mình trẻ con!!! ng ta nói thế nhưng ko trực tiếp mà qua ng khác. cần thời gian, mình đợi. đến hnay mình đã nc. tưởng rằng mọi thứ sẽ đc giải quyết, nhưng ko, mình nhầm, nhầm to. cả 2 đều ghét việc nói dối, đồng ý là thế. những gì cần hỏi và có thể hỏi, mình đã hỏi hết, những chuyện khác chưa phải lúc. vậy mà mình nhận đc gì chứ??? "You told a lie". phải, mình sai, có lẽ đã sai từ đầu. chuyện này sẽ kéo dài trong bao lâu nữa đây??? chắc mình chưa đủ khả năng để tloi câu hỏi này. có ng đã nói vs mình rằng : thực ra ng ta rất quan tâm đến Q, ng ta sợ 1 ngày nào đó, Q sẽ bị tớ lấy đi mất, tớ đang từng bước làm cho mối qh 2 ng thêm rắc rối, có lẽ tớ nên biến mất đi, giống như trc kia, thì 2 ng có thể lại đc như xưa!!! nói vậy mà cũng nói. hoá ra, trong mắt Q, ấy ko là gì cả sao mà ấy phải làm thế??? 1ng đc coi như ng e thân thiết, 1ng Q coi như bạn và có 1 vị trí nhất định trong tim. vậy mà chả ai chịu hiểu. mình đã sai ở đâu ư???

mong rằng chuyện này sẽ nhanh chóng qua đi. Q ko muốn vì Q, mà cả 3 ko thể vui vẻ như xưa. vui như những ngày đầu tiên chúng ta nc. Q là Noo Nống, 1 ng là Noona, 1 ng là Lạc Đà.
ClOuD pRiNcE
Admin
Admin
ClOuD pRiNcE

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký của Trần Quang   Nhật ký của Trần Quang - Page 2 Icon_minitime15/7/2010, 9:21 pm

i know a little piece Smile
Tran_Quang
Moderator
Moderator
Tran_Quang

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký của Trần Quang   Nhật ký của Trần Quang - Page 2 Icon_minitime16/7/2010, 7:09 pm

hnay viết nhật ký sớm :
tất cả gói gọn trong 1 từ "ốm", ko đc khỏe như mọi hôm.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký của Trần Quang   Nhật ký của Trần Quang - Page 2 Icon_minitime

Nhật ký của Trần Quang
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Hận tình trong mưa ( Sayonara ) - Quang Dũng + Dấu Tình Sầu ( Ngô Thuỵ Miên ) Trần Quốc Thiên idol
» Nhất Nguyên: in băng rôn, in quảng cáo, hình ảnh sắc nét, giá cạnh tranh (35.000đ/1 m)
» Nhất Nguyên: in băng rôn, in quảng cáo, hình ảnh sắc nét, giá cạnh tranh (35.000đ/1 m)
» Bạo lực và 5 thẻ đỏ trong trận bóng đá vì hòa bình
» Từng thành viên 2ne1 làm náo loạn sân khấu :)